Mainfm Red jersey
TSh 40,000Oda ya mapema · Tayari ndani ya siku 14 baada ya malipo
Usikubali kupitwa na jezi kali za msimu huu
Oda ya mapema · Tayari kuchukuliwa Main FM Kigoma ndani ya siku 14 baada ya malipo.
Vaa Main FM. Onyesha upendo wako kwa redio yako ya Kigoma.
Oda ya mapema · Tayari ndani ya siku 14 baada ya malipo
Oda ya mapema · Tayari ndani ya siku 14 baada ya malipo
Oda ya mapema · Tayari ndani ya siku 14 baada ya malipo
Oda ya mapema · Tayari ndani ya siku 14 baada ya malipo
Oda ya mapema · Tayari ndani ya siku 14 baada ya malipo
Oda ya mapema · Tayari ndani ya siku 14 baada ya malipo
Chagua mtindo unaoupenda na saizi inayokufaa.
Lipa mtandaoni na utumie namba ya oda kufuatilia. Siku 14 huanza baada ya malipo kuthibitishwa.
Jersey ikiwa tayari ndani ya siku 14 baada ya malipo, tutakutumia SMS. Njoo Main FM Kigoma ukiwa na namba ya oda.